FrontHouse mặt tiền Phan Châu Trinh, Hải Châu, Đà Nẵng 618m² giá 66 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền Phan Châu Trinh, Hải Châu, Đà Nẵng 618m² giá 66 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

66 tỷ
618 m² - 107 triệu/m²

Quận Hải Châu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
618 m²

Chính chủ cần bán gấp FrontHouse mặt tiền đường Phan Châu Trinh, Hải Châu, Đà Nẵng với diện tích lý tưởng 618m². Đây là một cơ hội đầu tư hiếm có mà bạn không nên bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 618m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, thuận lợi cho kinh doanh và phát triển các dự án thương mại
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học, bệnh viện chỉ vài phút đi xe, thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày
  • Giao thông dễ dàng đến các khu vực khác trong thành phố
  • Đầy đủ dịch vụ tiện ích như ngân hàng, siêu thị, nhà hàng xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 66 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị cao, phù hợp để đầu tư hoặc phát triển kinh doanh tại khu vực trung tâm Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này!