FrontHouse mặt tiền Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh 22m² giá 6.25 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền Phạm Văn Đồng, Bình Thạnh 22m² giá 6.25 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

6.25 tỷ
22 m² - 284 triệu/m²

13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
22 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu FrontHouse mặt tiền cực đẹp tại đường Phạm Văn Đồng, phường 13, quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh! Đây là một sản phẩm hiếm có, thích hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm vị trí kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 22m² (3.5m x 7m, nở hậu 4m)
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu, bao gồm 2 phòng ngủ và 3 toilet
  • Đặc điểm: Mặt tiền lớn 40m, có vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất, đông đúc, nhộn nhịp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Nhiều quán ăn, cà phê, và dịch vụ xung quanh, tạo sự sống động cho khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.25 tỷ VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc hộ gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh đồng thời trong khu vực sôi động của quận Bình Thạnh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để nắm bắt cơ hội đầu tư này! Liên hệ qua Zalo hoặc điện thoại để biết thêm chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội