FrontHouse mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ 160m² giá 21.5 tỷ - Kinh doanh sinh lời | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ 160m² giá 21.5 tỷ - Kinh doanh sinh lời

21.5 tỷ
160 m² - 134 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
160 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu căn FrontHouse hiếm có trên mặt tiền Nguyễn Ảnh Thủ, tọa lạc tại phường Hiệp Thành, Quận 12. Đây là một vị trí đắc địa, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh và cho thuê, với lưu lượng giao thông cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m² (6m x 30m)
  • Bố trí: 1 trệt + 2 lầu, tổng diện tích sàn 444m²
  • Đặc điểm: Nhà đúc thật, mái BTCT, nhà trống mới, sổ hoàn công đầy đủ, vuông vức

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Thành, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Hiệp Thành khoảng 500m, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Gần bệnh viện quận 12, đảm bảo an toàn sức khỏe
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận như Gò Vấp, Tân Bình
  • Các tiện ích dịch vụ xung quanh như ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho các nhà đầu tư hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống và làm việc thuận tiện. Với thiết kế thông minh và vị trí đắc địa, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn FrontHouse tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội