FrontHouse mặt tiền Hậu Giang Q6 79.9m² giá 42 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền Hậu Giang Q6 79.9m² giá 42 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

42 tỷ
79.9 m² - 526 triệu/m²

Quận 6, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
79.9 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền đường Hậu Giang, quận 6! Tòa FrontHouse 4 lầu này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn mang lại lợi nhuận cao với mức cho thuê 70 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79.9m²
  • Bố trí: 4 lầu, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, thuận lợi cho kinh doanh, sổ hồng chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị Coopmart, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách bệnh viện quận 6 chỉ 1km, thuận lợi cho cư dân
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua hệ thống giao thông phát triển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 42 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm bất động sản cho thuê hoặc kinh doanh, cũng như các gia đình muốn định cư tại khu vực sầm uất của quận 6.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà!