FrontHouse mặt tiền đường số Phước Kiểng 190m² giá 29.9 tỷ - Khu VIP Sadeco gần công viên! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền đường số Phước Kiểng 190m² giá 29.9 tỷ - Khu VIP Sadeco gần công viên!

29.9 tỷ
190 m² - 157 triệu/m²

Phước Kiểng, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
190 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu FrontHouse tuyệt đẹp tại khu VIP Sadeco, đường số Phước Kiểng, Nhà Bè! Với vị trí đắc địa mặt tiền, gần công viên, đây chính là không gian lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 190m² (10m x 19m)
  • Bố trí: 4 tầng gồm 5 phòng ngủ, 4 phòng tắm, phòng karaoke, phòng khách và bếp rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, sổ hồng hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên, thuận tiện cho hoạt động thể thao và vui chơi
  • Khu vực an ninh, dân cư lịch sự và văn minh
  • Chỉ cách trung tâm quận 7 khoảng 10 phút di chuyển bằng xe máy
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho các gia đình lớn, những ai yêu thích không gian sống thoáng đãng và tiện nghi tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!