FrontHouse mặt tiền đường Phạm Văn Thuận, Biên Hòa 481m² giá 63 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền đường Phạm Văn Thuận, Biên Hòa 481m² giá 63 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

63 tỷ
481 m² - 131 triệu/m²

Tân Mai, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
481 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với FrontHouse mặt tiền đường Phạm Văn Thuận, phường Tân Mai, thành phố Biên Hòa. Với vị trí đắc địa gần siêu thị VinCom, bất động sản này không chỉ là nơi kinh doanh lý tưởng mà còn là tài sản sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 481m²
  • Bố trí: Diện tích 13,6 x 36m
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, thổ cư, hướng Nam, hiện đang cho thuê với giá 160 triệu/tháng, hợp đồng ổn định lâu dài.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần siêu thị VinCom, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Cách các trường học và bệnh viện lớn chỉ vài phút đi xe
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 63 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có khả năng sinh lời cao hoặc các doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô kinh doanh tại vị trí thuận lợi.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn mọi thông tin chi tiết về bất động sản.