FrontHouse Mặt tiền đường Gò Dầu, Tân Phú 224m² giá 36 tỷ - Kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Mặt tiền đường Gò Dầu, Tân Phú 224m² giá 36 tỷ - Kinh doanh thuận lợi!

36 tỷ
224 m² - 161 triệu/m²

Tân Phú, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
224 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu FrontHouse mặt tiền đường Gò Dầu, nằm ngay trung tâm quận Tân Phú, khu vực kinh doanh nhộn nhịp, đầy tiềm năng phát triển!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:224m²
  • Bố trí:3 tầng kiên cố, thiết kế thông minh, có thể tùy ý sử dụng cho nhiều mục đích khác nhau.
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa, sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Phú, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trung tâm thương mại AEON Mall Tân Phú chỉ 1km.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Trường Chinh, Lũy Bán Bích.
  • Phục vụ gần các dịch vụ công cộng như trường học, bệnh viện, ngân hàng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:36 tỷ VND (thương lượng chính chủ).
  • Hiện trạng:Đang cho thuê 45 triệu/tháng, hợp đồng còn 4 năm, năm 2026 tăng lên 50 triệu/tháng.

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng, tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu ngay cơ hội đầu tư hấp dẫn này!