FrontHouse mặt tiền Đoàn Văn Bơ, quận 4, 55.6m² giá 18.8 tỷ - Pháp lý rõ ràng, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền Đoàn Văn Bơ, quận 4, 55.6m² giá 18.8 tỷ - Pháp lý rõ ràng, đầu tư sinh lời!

18.8 tỷ
55 m² - 342 triệu/m²

4, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
14 Phòng
Phòng tắm
15 Phòng
Diện tích
55 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với FrontHouse mặt tiền Đoàn Văn Bơ, quận 4! Bất động sản 8 tầng bề thế, sẵn sàng cho bạn hoặc cho thuê với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55.6m² (ngang 5m)
  • Bố trí: Trệt + Lửng + 6 Lầu + Sân thượng, 14 phòng ngủ, 15 phòng tắm
  • Đặc điểm: Đúc BTCT kiên cố, thiết kế như khách sạn mini

Tiện ích xung quanh:

  • Sát cầu Calmette, dễ dàng di chuyển đến quận 1 chỉ trong 2 phút
  • Khu vực sầm uất, với đầy đủ tiện ích như chợ, siêu thị, nhà hàng
  • Đường nhựa rộng 8m, thuận tiện cho việc đậu xe ô tô vào tận nhà
  • Gần các trường học, bệnh viện, phục vụ mọi nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.8 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình muốn an cư, đồng thời là cơ hội đầu tư sinh lời với khả năng cho thuê cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và có cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!