FrontHouse mặt tiền Điện Biên Phủ Đà Nẵng 295m² giá 58 tỷ - Đầu tư sinh lời khủng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền Điện Biên Phủ Đà Nẵng 295m² giá 58 tỷ - Đầu tư sinh lời khủng!

58 tỷ
295 m² - 197 triệu/m²

Thanh Khê, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
295 m²

Chân dung đầu tư lý tưởng tại mặt tiền Điện Biên Phủ, quận Thanh Khê, Đà Nẵng! Nơi đây không chỉ là trung tâm kinh doanh sầm uất mà còn là cơ hội vàng cho những ai muốn phát triển sự nghiệp với giá trị gia tăng nhanh chóng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 295m² (ngang 14m × 21m)
  • Bố trí: 3 tầng, gồm 11 phòng, 2 kho, 1 bếp, 1 bar, sảnh reception, sân để xe.
  • Đặc điểm: Mặt tiền huyết mạch, gần sân bay và trung tâm thành phố, thích hợp cho nhiều mô hình kinh doanh như khách sạn, showroom, văn phòng, F&B...

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Đà Nẵng, thuận tiện di chuyển
  • Chỉ mất vài phút đến trung tâm thương mại lớn
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng khách hàng cao
  • Gần các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê
  • Môi trường kinh doanh năng động, phù hợp cho nhiều lĩnh vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 58 tỷ VND
  • Hợp đồng thuê: 1,8 tỷ/năm

Phù hợp với ai:

Đầu tư lý tưởng cho nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh đa ngành nghề, hoặc cho những ai tìm kiếm một không gian văn phòng, khách sạn sang trọng tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem bất động sản.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội