FrontHouse mặt tiền An Cư, Sơn Trà 68m² giá 10.3 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt tiền An Cư, Sơn Trà 68m² giá 10.3 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

10.3 tỷ
68 m² - 151 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
68 m²

Chúng tôi giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hấp dẫn với FrontHouse mặt tiền An Cư, tọa lạc tại quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng. Với diện tích 68m² và giá chỉ 10.3 tỷ VND, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản giá trị tại khu vực phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng, thuận tiện cho kinh doanh và sinh hoạt
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, giao thông thuận lợi, phù hợp với các hoạt động kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ 1km, thuận tiện cho nghỉ dưỡng
  • Gần trường học và bệnh viện, phục vụ tốt cho nhu cầu sinh hoạt
  • Đường An Cư là tuyến đường chính, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần nhiều quán ăn, cafe và các dịch vụ tiện ích khác
  • Không gian sống yên tĩnh, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

FrontHouse này rất phù hợp với những ai muốn đầu tư kinh doanh, mở cửa hàng hoặc xây dựng nhà ở tại khu vực sầm uất, phát triển tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản này!