FrontHouse mặt phố Thợ Nhuộm, Cửa Nam 436m² giá 436 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt phố Thợ Nhuộm, Cửa Nam 436m² giá 436 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

436 tỷ
436 m² - 1000 triệu/m²

Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
436 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư lý tưởng tại mặt phố Thợ Nhuộm, phường Cửa Nam, quận Hoàn Kiếm, TP Hà Nội! Với diện tích 436m² và thiết kế 3 tầng, đây là một bất động sản cực kỳ hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để kinh doanh hoặc đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 436m²
  • Bố trí: 3 tầng, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sử dụng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 17,5m, vị trí đẹp, giao thông thuận lợi, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Bà Triệu và Tràng Tiền Plaza
  • Thuận tiện di chuyển đến Hồ Hoàn Kiếm và các điểm du lịch nổi tiếng
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông công cộng thuận lợi, gần bến xe bus và ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 436 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu một mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc cho những ai muốn xây dựng một tổ ấm tại vị trí trung tâm của Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà 24/7, cơ hội như thế này không xuất hiện nhiều đâu!