FrontHouse mặt phố Mai Hắc Đế, Hai Bà Trưng 132m² giá 126 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt phố Mai Hắc Đế, Hai Bà Trưng 132m² giá 126 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

126 tỷ
132 m² - 955 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
132 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt phố Mai Hắc Đế, quận Hai Bà Trưng, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ và giá trị bất động sản không ngừng tăng cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 132m²
  • Bố trí: 2 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 6,1m, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh và phát triển dự án

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học chất lượng như Trường THPT Hai Bà Trưng và Trường Tiểu học Lê Ngọc Hân
  • Cách các trung tâm thương mại lớn như Vincom B và Time City chỉ 1-2km
  • Thuận lợi di chuyển đến các tuyến đường lớn và hệ thống giao thông công cộng như Metro
  • Khu vực có nhiều dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện và chợ truyền thống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 126 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, chủ doanh nghiệp muốn mở rộng mặt bằng kinh doanh, hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để xây dựng văn phòng hoặc cửa hàng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm thực tế!