FrontHouse mặt phố Hồng Đô, Mỹ Đình 173m² giá 34.699 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt phố Hồng Đô, Mỹ Đình 173m² giá 34.699 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

34.699 tỷ
173 m² - 201 triệu/m²

Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
173 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư vào FrontHouse mặt phố Hồng Đô, Mỹ Đình - nơi có tiềm năng sinh lời cực cao! Với diện tích 173m² và mặt tiền lên tới 16m, bất động sản này đang thu hút sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư nhờ vị trí chiến lược và dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 173m²
  • Bố trí: Mặt phố, vỉa hè rộng, phù hợp kinh doanh sầm uất
  • Đặc điểm: Đang cho thuê với giá 75 triệu/tháng, pháp lý rõ ràng từ 1999, đã qua sử dụng ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trục Lê Quang Đạo chỉ 100m, thuận tiện giao thông
  • Gần SVĐ Mỹ Đình, The Manor và Vinhomes Gardenia chỉ vài phút di chuyển
  • Khu vực đang phát triển mạnh mẽ về hạ tầng và thương mại
  • Đối diện là các dự án dân cư cao cấp, gia tăng giá trị bất động sản

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34.699 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư thích dòng tiền thực và có tiềm năng tăng giá mạnh, các chủ doanh nghiệp muốn mở showroom, văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ, và những người am hiểu thị trường đang tìm kiếm sản phẩm pháp lý sạch.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Vị trí đẹp - giá tốt - chỉ còn một vài bước để sở hữu!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội