FrontHouse mặt đường Đông Khê 72m² giá 11.999 tỷ - Giảm giá sốc hơn 500 triệu! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse mặt đường Đông Khê 72m² giá 11.999 tỷ - Giảm giá sốc hơn 500 triệu!

11.999 tỷ
72 m² - 167 triệu/m²

Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
72 m²

Chủ nhà cần tiền gấp, giảm giá hơn 500 triệu cho siêu phẩm FrontHouse mặt đường Đông Khê - cơ hội không thể bỏ lỡ để về ở ngay dịp Tết!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 72m² vuông vắn
  • Bố trí: 6 tầng với thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Thang máy riêng xịn sò, tiện nghi đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường Tiểu học Đông Khê, thuận tiện cho con em học tập
  • Cách chợ Đông Khê chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hải Phòng chỉ trong 10 phút
  • Gần các cơ sở y tế như Bệnh viện Đa khoa Ngô Quyền, đảm bảo an toàn sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.999 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình đông thành viên hoặc những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!