FrontHouse Lý Tự Trọng Đà Nẵng 20.5m² giá 4.95 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Lý Tự Trọng Đà Nẵng 20.5m² giá 4.95 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

4.95 tỷ
20 m² - 248 triệu/m²

Quận Hải Châu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
20 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu một FrontHouse tại Lý Tự Trọng, Hải Châu, Đà Nẵng - vị trí đắc địa gần ngã tư Đống Đa với lưu lượng người qua lại đông đúc. Đây chính là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 20.5m²
  • Bố trí: 2 tầng + lửng, gồm 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ và mặt bằng kinh doanh
  • Đặc điểm: Mặt tiền trung tâm, không gian gọn gàng nhưng đầy đủ chức năng, đang cho thuê với giá 12 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại và dịch vụ, thuận tiện cho việc kinh doanh
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Gần các bệnh viện, cơ sở y tế đảm bảo sức khỏe cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác mặt bằng kinh doanh, mở shop nhỏ hay làm văn phòng cho thuê. Với thiết kế thông minh, không gian sử dụng tối ưu, bạn sẽ dễ dàng phát triển các hoạt động kinh doanh tại đây.

Liên hệ:

Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp. Đừng để lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội