FrontHouse Lý Sơn Thượng Thanh 66m² giá 9.24 tỷ - Lô góc bề thế, giao dịch thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Lý Sơn Thượng Thanh 66m² giá 9.24 tỷ - Lô góc bề thế, giao dịch thuận lợi!

9.24 tỷ
66 m² - 140 triệu/m²

Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
66 m²

Chính chủ bán gấp FrontHouse lô góc tại Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội. Với diện tích 66m² và 5 tầng, vị trí lô góc cực kỳ bề thế, thích hợp để ở hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Số tầng: 5
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, giao thông thuận lợi, ô tô tải tránh nhau thoải mái, xe máy di chuyển dễ dàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thượng Thanh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ vài phút đi bộ, rất phù hợp cho gia đình có trẻ em.
  • Đường Lý Sơn kết nối với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển về trung tâm thành phố.
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, thích hợp để sinh sống và đầu tư.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.24 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại, thoải mái và đầy đủ tiện nghi. Hoặc nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô góc bề thế này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!