FrontHouse Lê Lợi quận Hà Đông 106m² giá 43.5 tỷ - Mặt tiền lý tưởng cho đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Lê Lợi quận Hà Đông 106m² giá 43.5 tỷ - Mặt tiền lý tưởng cho đầu tư!

43.5 tỷ
106 m² - 410 triệu/m²

Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
106 m²

Chính chủ bán FrontHouse mặt tiền đường Lê Lợi, quận Hà Đông, một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh tiềm năng. Với diện tích 106m² và mặt tiền rộng 5.5m, căn nhà nở hậu này hứa hẹn mang lại giá trị đầu tư cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5.5m, nở hậu, thiết kế thông minh
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa trên đường Lê Lợi, thuận lợi cho việc kinh doanh và giao dịch thương mại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hà Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách trường THPT Lê Quý Đôn 500m, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông 1km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần trạm Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 43.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản thương mại hoặc tìm kiếm một nơi ở với vị trí đẹp, tiện nghi đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn FrontHouse tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế.