1 ảnh
Đã copy mã tin!
FrontHouse Lê Hồng Phong Quận 10 104m² giá 40 tỷ - Đầu tư sinh lời lâu dài!
40 tỷ
104 m² - 385 triệu/m²
Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
104 m²
Chào mừng bạn đến với siêu phẩm mặt tiền đường Lê Hồng Phong, Quận 10 – cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 104m² (4m x 26m)
- Bố trí: 8 tầng kiên cố, có thang máy, phù hợp cho văn phòng, căn hộ dịch vụ (CHDV), trung tâm đào tạo hoặc kinh doanh đa ngành.
- Đặc điểm: Đang có hợp đồng thuê với giá 100 triệu/tháng, đảm bảo dòng tiền ổn định cho nhà đầu tư.
Tiện ích xung quanh:
- Gần đường 3/2, khu vực kinh doanh sầm uất, thuận tiện di chuyển tới các quận trung tâm.
- Cách các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút đi xe.
- Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác.
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 40 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).
Phù hợp với ai:
Đây là một sản phẩm hiếm có tại khu vực trung tâm Quận 10, lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn vừa ở vừa đầu tư sinh lời lâu dài.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!