FrontHouse Lạc Long Quân 90m² giá 48.5 tỷ - Lô góc hiếm có, view Hồ Tây đẹp mê ly! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Lạc Long Quân 90m² giá 48.5 tỷ - Lô góc hiếm có, view Hồ Tây đẹp mê ly!

48.5 tỷ
90 m² - 539 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
90 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô góc đẳng cấp tại Lạc Long Quân, nơi có tầm nhìn tuyệt đẹp ra Hồ Tây, không chỉ là một tài sản mà còn là biểu tượng của sự thành công và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 6 tầng + 1 tum, thiết kế thông sàn, cầu thang cuối
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng ~22m, thang máy cao cấp, nội thất gỗ tự nhiên, xây dựng kiên cố và đẹp mắt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Lotte Tây Hồ, thuận tiện cho mua sắm
  • Cách ngân hàng và trục tài chính - ngoại giao chỉ vài phút đi bộ
  • Đường phố rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái
  • Gần Hồ Tây, không gian sống trong lành, thoáng đãng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tài sản này lý tưởng cho những ai hiểu rõ giá trị của vị trí đắc địa, thiết kế hiện đại và tầm nhìn vượt trội, phù hợp cho đầu tư lâu dài.

Liên hệ:

Để biết thêm thông tin chi tiết, xin vui lòng liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội này!