FrontHouse kinh doanh mặt tiền Lò Siêu, P8, Q11, 39m² giá 8.25 tỷ - Vị trí đẹp, sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse kinh doanh mặt tiền Lò Siêu, P8, Q11, 39m² giá 8.25 tỷ - Vị trí đẹp, sầm uất!

8.25 tỷ
39 m² - 212 triệu/m²

Phường 8 (cũ), Quận 11, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
39 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền kinh doanh Lò Siêu, phường 8, quận 11! Đây là một trong những vị trí đắc địa, sầm uất bậc nhất, phù hợp cho mọi loại hình kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m² (3.4m x 11.7m)
  • Bố trí: Trệt + lầu đúc cũ
  • Đặc điểm: Thích hợp sửa chữa hoặc xây mới theo nhu cầu kinh doanh
  • Hướng: Đông Nam, mát mẻ
  • Đường trước nhà: 12m (có lề 4m), cực kỳ sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị lớn
  • Cách chợ Phú Thọ chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các trường học từ mẫu giáo đến cấp 3, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Đầy đủ dịch vụ ăn uống, giải trí xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.250 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh đắc địa hoặc nhà phố với tiềm năng phát triển cao. Phù hợp cho cả việc đầu tư lâu dài và kinh doanh ngay lập tức.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà thực tế!