FrontHouse Kinh Doanh Lý Chính Thắng Q3 36m² giá 7.8 tỷ - Nở hậu, vuông vức | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Kinh Doanh Lý Chính Thắng Q3 36m² giá 7.8 tỷ - Nở hậu, vuông vức

7.8 tỷ
36 m² - 217 triệu/m²

3, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại FrontHouse kinh doanh trên trục đường Lý Chính Thắng, quận 3! Bất động sản này không chỉ có vị trí vàng mà còn sở hữu diện tích lý tưởng 36m², với chiều rộng 2.5m và chiều dài 17.5m, nở hậu, vuông vức, thích hợp cho mọi loại hình kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: Chiều rộng 2.5m, chiều dài 17.5m, nở hậu
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa, vuông vức, thuận lợi cho kinh doanh, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Saigon Centre và Vincom Center
  • Thuận tiện di chuyển đến các trục đường lớn như đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa và đường Nguyễn Thị Minh Khai
  • Cách trường THPT Lê Quý Đôn chỉ 500m, thuận lợi cho việc đưa đón con em đi học
  • Gần bệnh viện Nhi đồng 1, đảm bảo an tâm cho gia đình
  • Đầy đủ các dịch vụ tiện ích như ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh lý tưởng, hoặc gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm sầm uất của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam