FrontHouse Kim Giang 42m² giá 11 tỷ - Ngõ ô tô tránh, kinh doanh đỉnh! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Kim Giang 42m² giá 11 tỷ - Ngõ ô tô tránh, kinh doanh đỉnh!

11 tỷ
42 m² - 262 triệu/m²

Hoàng Mai, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
42 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm FrontHouse tại Kim Giang, Hoàng Mai, Hà Nội! Ngôi nhà nằm trong ngõ đẹp nhất khu vực, ô tô tránh nhau thoải mái, là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình hoặc đầu tư kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: Tầng 1 thông sàn kinh doanh + WC; Tầng 2 gồm phòng khách và bếp + WC; Tầng 3, 4 mỗi tầng có 2 phòng ngủ + 1 WC; Tầng 5 là phòng thờ và sân phơi.
  • Đặc điểm: Ngôi nhà được thiết kế hợp lý, không gian thoáng đãng, phù hợp cho cả sinh sống và kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt phố Kim Giang chỉ 30m, thuận tiện di chuyển
  • Gần các trung tâm thương mại và dịch vụ, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống trường học và bệnh viện trong bán kính 1km, phục vụ tốt cho nhu cầu gia đình
  • Giao thông thuận tiện với hệ thống đường xá phát triển, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình muốn sinh sống tại khu vực sầm uất, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội kinh doanh sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam