FrontHouse Hồng Tiến, Bồ Đề 66m² giá 28 tỷ - Kinh doanh đắc địa, thu nhập ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Hồng Tiến, Bồ Đề 66m² giá 28 tỷ - Kinh doanh đắc địa, thu nhập ổn định!

28 tỷ
66 m² - 424 triệu/m²

Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
66 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại FrontHouse Hồng Tiến, phường Bồ Đề, quận Long Biên, TP Hà Nội! Đây là một bất động sản hiếm có với vị trí mặt chợ, lý tưởng cho việc kinh doanh và cho thuê. Hãy nắm bắt cơ hội này để sở hữu một tài sản sinh lời ổn định!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, tầng 1 thông sàn, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền chợ, đường trước nhà ô tô tránh, giao thương thuận lợi, nhu cầu thuê luôn cao

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường Quốc tế Wellspring chỉ vài bước chân
  • Gần bệnh viện Tâm Anh, phục vụ nhu cầu y tế kịp thời
  • Gần hồ điều hòa, không gian xanh cho cư dân
  • Khu vực buôn bán sầm uất, tiềm năng sinh lời cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ VND

Phù hợp với ai:

FrontHouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có khả năng sinh lời ổn định, hoặc các doanh nghiệp muốn mở rộng hoạt động kinh doanh tại khu vực sôi động của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.