FrontHouse Hoàng Cầu - 370m² giá 200 tỷ - Mặt tiền 14m, cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Hoàng Cầu - 370m² giá 200 tỷ - Mặt tiền 14m, cơ hội đầu tư hiếm có!

200 tỷ
370 m² - 541 triệu/m²

Quận Đống Đa, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
370 m²

Khám phá cơ hội đầu tư độc đáo tại mặt phố Hoàng Cầu, nơi giao thoa giữa không gian đô thị sầm uất và thiên nhiên xanh mát! Với vị trí đắc địa, bất động sản này không chỉ là một khu đất mà còn là một biểu tượng của sự phát triển và trải nghiệm sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 370m²
  • Bố trí: 3 tầng thiết kế sân vườn mở, hài hòa với cảnh quan
  • Đặc điểm: Mặt tiền 14m, không gian sống thoáng đãng, hiện tại đang khai thác mô hình F&B hiệu quả với lượng khách ổn định

Tiện ích xung quanh:

  • Cách hồ nước Hoàng Cầu chỉ vài bước chân, tạo không khí trong lành
  • Gần tuyến phố đi bộ đang hình thành, thu hút đông đảo khách du lịch và người dân
  • Tiện lợi cho việc di chuyển đến các khu vực trung tâm và các địa điểm du lịch nổi tiếng khác
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận tiện cho việc tiếp cận bằng ô tô, xe máy và phương tiện công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 200 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất thích hợp cho các doanh nghiệp muốn xây dựng nhà hàng cao cấp, lounge, concept café sân vườn hoặc showroom thương hiệu lớn. Ngoài ra, đây cũng là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn phát triển dự án mang tính biểu tượng gắn với phố đi bộ Hoàng Cầu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản độc đáo này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem bất động sản trực tiếp!