FrontHouse Hoàng Cầu 102m² giá 32 tỷ - Mặt ngõ ô tô tránh, kinh doanh đỉnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Hoàng Cầu 102m² giá 32 tỷ - Mặt ngõ ô tô tránh, kinh doanh đỉnh!

32 tỷ
102 m² - 314 triệu/m²

Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
102 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản đắc địa tại phố Hoàng Cầu, Đống Đa. Với vị trí vàng, gần UBND Quận và hồ Hoàng Cầu, nơi đây không chỉ là chốn an cư lý tưởng mà còn mang lại tiềm năng kinh doanh vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m²
  • Bố trí: Nhà xây 4 tầng kiên cố, có ô chờ thang máy
  • Đặc điểm: Mặt ngõ ô tô tránh, gần các trục đường lớn như Xã Đàn, Thái Hà, Láng Hạ, thuận tiện di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay cạnh UBND Quận Đống Đa, thuận tiện cho công việc hành chính
  • Gần hồ Hoàng Cầu và công viên 1/6, môi trường sống trong lành
  • Cách mặt phố vài bước chân, dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh
  • Kết nối giao thông thuận lợi đến các khu vực trung tâm thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống kết hợp với văn phòng làm việc, hoặc đầu tư kinh doanh cao cấp tại vị trí trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!