FrontHouse Hồ Bá Kiện Quận 10 47.3m² giá 11.8 tỷ - Mặt tiền đẹp nhất khu vực! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Hồ Bá Kiện Quận 10 47.3m² giá 11.8 tỷ - Mặt tiền đẹp nhất khu vực!

11.8 tỷ
47.3 m² - 249 triệu/m²

Quận 10, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
47.3 m²

Chính chủ cần bán gấp mặt tiền đẹp nhất khu vực Quận 10, đường Hồ Bá Kiện. Đây là cơ hội đầu tư hiếm có với giá chỉ 11.8 tỷ đồng cho một vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc kinh doanh và cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47.3m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 4.3m, chiều dài 11m, phù hợp làm văn phòng, cửa hàng hoặc cho thuê
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền, đông đúc, dễ dàng thu hút khách hàng và tăng doanh thu

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích
  • Cách chợ và các khu vực ăn uống chỉ vài phút đi bộ
  • Thuận tiện giao thông với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Khu vực phát triển sôi động, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh đắc địa hoặc những ai muốn sở hữu tài sản giá trị tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.