FrontHouse góc 2 mặt tiền Phạm Văn Thuận, Biên Hòa 186m² giá 29.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse góc 2 mặt tiền Phạm Văn Thuận, Biên Hòa 186m² giá 29.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

29.5 tỷ
186 m² - 159 triệu/m²

Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
186 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản hiếm có trên thị trường! FrontHouse góc 2 mặt tiền Phạm Văn Thuận, vị trí đắc địa ngay gần Vincom Biên Hòa, phù hợp cho việc kinh doanh, đầu tư hoặc làm văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 186m²
  • Bố trí: Ngang hơn 6m, dài 31m, rất tiện lợi cho thiết kế mặt bằng kinh doanh
  • Đặc điểm: Sổ riêng thổ cư 100%, pháp lý rõ ràng, dễ dàng chuyển nhượng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Biên Hòa, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách trung tâm thành phố chỉ khoảng 10 phút di chuyển
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác
  • Đường lớn, xe ô tô ra vào thoải mái, thuận lợi cho việc kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân tìm kiếm vị trí kinh doanh đắc địa hoặc những ai đang muốn sở hữu nhà riêng với tiềm năng phát triển cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!