FrontHouse góc 2 mặt tiền Cao Thắng Q3 61m² giá 32.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse góc 2 mặt tiền Cao Thắng Q3 61m² giá 32.5 tỷ - Đầu tư sinh lời cực tốt!

32.5 tỷ
61 m² - 533 triệu/m²

3, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
61 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu một bất động sản đẳng cấp tại quận 3, TP.HCM, với vị trí góc 2 mặt tiền đường Cao Thắng, là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một tài sản đầu tư sinh lời. Với diện tích 61,2m² và kết cấu 3 tầng, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61,2m² (6,3 x 10m)
  • Bố trí: 3 tầng, khu vực xây dựng hầm 7 tầng
  • Đặc điểm: Góc 2 mặt tiền, hiện đang có hợp đồng thuê 63 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách công viên Lê Văn Tám chỉ 1km, không gian xanh lý tưởng
  • Tiếp giáp với nhiều tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32,5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một tài sản có khả năng sinh lời cao, hoặc cho những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa tại trung tâm quận 3.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!