FrontHouse Gò Xoài, Bình Tân 166m² giá 19.5 tỷ - Cặp mặt tiền kinh doanh hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Gò Xoài, Bình Tân 166m² giá 19.5 tỷ - Cặp mặt tiền kinh doanh hiếm có!

19.5 tỷ
166 m² - 117 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
166 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại vị trí đắc địa Gò Xoài, quận Bình Tân! Đây là một cặp mặt tiền kinh doanh với diện tích rộng rãi, phù hợp cho mọi loại hình kinh doanh, đặc biệt là trong khu vực sầm uất này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:166m² (8.3m nở hậu 8.8m x 20m)
  • Bố trí:Cặp nhà mặt tiền kinh doanh, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm:Vị trí đẹp nhất Gò Xoài, gần các tiện ích và khu vực phát triển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Aeon Mall Bình Tân, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Chỉ cách chợ Bình Hưng Hòa 1km, dễ dàng tiếp cận nguồn hàng
  • Gần các trường học như THPT Bình Hưng Hòa, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:19.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nhân đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh, mở rộng thị trường hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà thực tế!