FrontHouse đường Võ Nguyên Giáp, Đà Nẵng 82.5m² giá 23 tỷ - Cách biển Mỹ Khê chỉ 100m! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse đường Võ Nguyên Giáp, Đà Nẵng 82.5m² giá 23 tỷ - Cách biển Mỹ Khê chỉ 100m!

23 tỷ
82 m² - 280 triệu/m²

Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
82 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại FrontHouse nằm trên đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng. Chỉ cách biển Mỹ Khê 100m, đây là vị trí lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên và tiện ích hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:82.5m²
  • Bố trí: Diện tích ngang 4.5m, thiết kế phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Đang cho thuê Spa với giá 45 triệu/tháng, mang lại nguồn thu nhập ổn định cho chủ sở hữu

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 100m, thuận tiện cho việc tắm biển và nghỉ dưỡng
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê nổi tiếng, đáp ứng nhu cầu ẩm thực và giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Nằm trong khu vực phát triển, tiềm năng tăng giá bất động sản cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:23 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai muốn sở hữu bất động sản đắc địa, có khả năng sinh lời cao từ việc cho thuê hoặc kinh doanh trực tiếp.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này!