FrontHouse đường Tôn Thất Thiệp, Đà Nẵng 73,2m² giá 10,8 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse đường Tôn Thất Thiệp, Đà Nẵng 73,2m² giá 10,8 tỷ - Vị trí đắc địa cho kinh doanh!

10.8 tỷ
73 m² - 148 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
73 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ tại mặt tiền đường Tôn Thất Thiệp, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng! Đây là một trong những vị trí vàng, lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đầy tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73,2m²
  • Bố trí: Ngang 5m, vuông vức, dễ dàng thiết kế xây dựng
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 5m5, khu vực đông khách du lịch, tiềm năng tăng giá mạnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, chỉ cách 500m, thuận tiện cho khách du lịch
  • Khu vực đông đúc, sầm uất với nhiều dịch vụ ăn uống, giải trí
  • Gần các điểm tham quan nổi tiếng như Ngũ Hành Sơn và Hội An
  • Dễ dàng tiếp cận giao thông với các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp muốn mở căn hộ cho thuê, homestay, café, spa hoặc nhà hàng, mang lại lợi nhuận cao từ lượng khách du lịch ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền đắc địa này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.