FrontHouse đường Thủ Khoa Huân, Đà Nẵng 114m² giá 13.554 tỷ - Gần Biển Mỹ Khê! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse đường Thủ Khoa Huân, Đà Nẵng 114m² giá 13.554 tỷ - Gần Biển Mỹ Khê!

13.554 tỷ
114 m² - 119 triệu/m²

Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
114 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu FrontHouse tuyệt đẹp tại đường Thủ Khoa Huân, phường An Hải Đông, quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng. Đây là một bất động sản lý tưởng, chỉ cách biển Mỹ Khê vài phút đi bộ, mang lại không gian sống thoải mái và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 114m²
  • Bố trí: 2 tầng, thiết kế hiện đại, thoáng mát
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng rãi, phù hợp để ở hoặc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, một trong những bãi biển đẹp nhất Đà Nẵng
  • Cách siêu thị VinMart chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Phục vụ ăn uống phong phú với nhiều nhà hàng và quán cafe xung quanh
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm và các địa điểm du lịch nổi tiếng của Đà Nẵng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.554 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này phù hợp với các gia đình tìm kiếm không gian sống gần biển, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh du lịch tại một trong những khu vực phát triển nhất Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này! Hãy gọi ngay hôm nay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội