FrontHouse Đường Thành Thái, Quận 10, 51m² giá 9.45 tỷ - Chủ bán gấp trong tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Đường Thành Thái, Quận 10, 51m² giá 9.45 tỷ - Chủ bán gấp trong tháng!

9.45 tỷ
51 m² - 185 triệu/m²

Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
51 m²

Chủ cần bán gấp FrontHouse vị trí đắc địa tại Đường Thành Thái, Quận 10. Với diện tích 51m², thiết kế 1 trệt 1 lầu, nở hậu 5.8m, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi kinh doanh lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 51m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu
  • Đặc điểm: Mặt tiền kinh doanh, ô tô vào tận nhà, cho thuê giá cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Sài Gòn Superbowl và Vincom
  • Chỉ mất 5 phút đến Bệnh viện 115 và Bệnh viện Nhân Dân 115
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận lân cận nhờ hệ thống giao thông phát triển
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc hộ gia đình muốn có một nơi ở và kinh doanh cùng lúc.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!