FrontHouse Đường Tăng Nhơn Phú, Thủ Đức 386m² giá 26 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Đường Tăng Nhơn Phú, Thủ Đức 386m² giá 26 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời!

26 tỷ
386 m² - 67 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
386 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với FrontHouse mặt tiền Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thành phố Thủ Đức! Bất động sản này được xây mới với thiết kế hiện đại, hứa hẹn mang lại dòng tiền sinh lời cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 386m² (công nhận)
  • Bố trí: Hầm + 6 tầng + lửng + mái che, tổng diện tích sàn lên đến 2300m²
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền, phù hợp để khai thác kinh doanh căn hộ cho thuê hoặc các dịch vụ thương mại khác.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư đông đúc, thuận tiện cho việc khai thác khách hàng
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Thủ Đức và Big C
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Hồ Chí Minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời từ việc cho thuê hoặc kinh doanh, cũng như các gia đình muốn sở hữu một không gian sống hiện đại tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem bất động sản.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam