FrontHouse đường Nguyễn Huệ Gò Công 335m² giá 35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse đường Nguyễn Huệ Gò Công 335m² giá 35 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

35 tỷ
335 m² - 104 triệu/m²

Thị xã Gò Công, Tiền Giang

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
335 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại mặt tiền đường Nguyễn Huệ, một trong những con đường sầm uất nhất thành phố Gò Công. Đây là một vị trí đắc địa, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh và buôn bán nhộn nhịp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:335m²
  • Bố trí: Mặt tiền rộng 13m, phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh.
  • Đặc điểm: Đất ở đô thị, hiện tại đang cho Thế Giới Di Động thuê, đảm bảo nguồn thu ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực kinh doanh sầm uất, dễ dàng thu hút khách hàng.
  • Gần chợ Gò Công, thuận tiện cho việc mua sắm, giao thương.
  • Cách các ngân hàng và trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút đi bộ.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:35 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản kinh doanh tại vị trí vàng, hoặc các doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô hoạt động tại khu vực sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để được xem nhà và biết thêm chi tiết về sản phẩm!