FrontHouse đường Mai Lão Bạng, Tân Bình 164m² giá 26.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse đường Mai Lão Bạng, Tân Bình 164m² giá 26.9 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

26.9 tỷ
164 m² - 164 triệu/m²

13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
164 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ qua tại FrontHouse mặt tiền đường Mai Lão Bạng, phường 13, quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh. Với diện tích lên tới 164m² (6.4×25), đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 164m²
  • Bố trí: 2 tầng, bao gồm 17 phòng đang cho thuê
  • Đặc điểm: Bê tông cốt thép, sổ đỏ chính chủ, không tranh chấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ga T3, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Đường Mai Lão Bạng sầm uất, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như cửa hàng, nhà hàng, và ngân hàng
  • Thích hợp cho việc kinh doanh, cho thuê phòng trọ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm dòng tiền ổn định hoặc cho những ai muốn sở hữu một tài sản có vị trí đắc địa tại trung tâm quận Tân Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!