1 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà mặt phố
- Đà Nẵng
- Quận Thanh Khê
FrontHouse Đường Hải Phòng, Đà Nẵng 214m² giá 43 tỷ - Cỗ máy in tiền tự động!
43 tỷ
214 m² - 201 triệu/m²
Quận Thanh Khê, Đà Nẵng
4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
214 m²
Cơ hội vàng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản tại trung tâm Đà Nẵng với dòng tiền ổn định!
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:214m²
- Bố trí:4 tầng với 20 phòng cho thuê cao cấp
- Đặc điểm:Có mặt bằng tầng 1 cho thuê kinh doanh, tổng thu nhập 150 triệu/tháng, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ
Tiện ích xung quanh:
- Chỉ mất từ 3-5 phút để đến Sân bay Quốc tế Đà Nẵng và Ga Đà Nẵng
- Gần biển Nguyễn Tất Thành, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí
- Các siêu thị và chợ sầm uất xung quanh, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
- Hệ thống trường đại học lớn như Bách Khoa, Sư Phạm, Ngoại Ngữ, Kinh Tế trong vòng bán kính gần
- Nhà 2 mặt kiệt thông thoáng, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh
Giá và điều kiện:
- Giá bán:43 tỷ VND (Có thương lượng với chính chủ)
Phù hợp với ai:
Đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời bền vững tại Đà Nẵng, đặc biệt là những nhà đầu tư tại Hà Nội và Sài Gòn.
Liên hệ:
Hãy liên hệ ngay để được hỗ trợ thủ tục pháp lý trọn gói và xem bất động sản này!