FrontHouse đường Dương Khuê Cầu Giấy 80m² giá 38.5 tỷ - Vị trí cực hiếm kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse đường Dương Khuê Cầu Giấy 80m² giá 38.5 tỷ - Vị trí cực hiếm kinh doanh sầm uất!

38.5 tỷ
80 m² - 481 triệu/m²

Cầu Giấy, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại FrontHouse đường Dương Khuê, quận Cầu Giấy, Hà Nội. Đây là một vị trí cực hiếm, nằm trong khu vực sầm uất với tiềm năng kinh doanh mạnh mẽ, hứa hẹn sẽ mang lại lợi nhuận cao cho nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6m, vuông vắn, dễ dàng thiết kế cho nhiều loại hình kinh doanh như tòa nhà, khách sạn, văn phòng, căn hộ cho thuê.
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng, ô tô tránh, dừng đỗ thoải mái. Hướng đẹp, phong thủy tốt, rất phù hợp làm trụ sở công ty, showroom, spa, nhà hàng, hoặc căn hộ dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trục đường lớn như Hồ Tùng Mậu, Trần Bình, Nguyễn Hoàng, Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển.
  • Xung quanh là các trường học, trung tâm thương mại và khu văn phòng, tạo nên môi trường dân trí cao.
  • Đáp ứng nhu cầu kinh doanh cực mạnh với lượng khách hàng tiềm năng lớn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc tổ chức đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh, mở rộng hoạt động hoặc đầu tư dài hạn.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong mọi thủ tục giao dịch.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam