FrontHouse Dương Đình Nghệ Đà Nẵng 98m² giá 22.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Dương Đình Nghệ Đà Nẵng 98m² giá 22.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

22.5 tỷ
98 m² - 230 triệu/m²

Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
98 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu FrontHouse mặt tiền kinh doanh đắc địa trên trục đường Dương Đình Nghệ, chỉ vài phút tới bãi biển Mỹ Khê nổi tiếng. Đây là vị trí lý tưởng cho các hoạt động thương mại, như K.s, Bar, hay Cafe Hàn Quốc.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 98m² (ngang 5m, nở hậu 6.2m)
  • Bố trí: Nhà 4 tầng, thiết kế hiện đại, tiện nghi
  • Đặc điểm: Đường rộng 7.5m, khu vực sầm uất, dễ dàng thu hút khách hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Mỹ Khê, thuận tiện cho khách du lịch
  • Chỉ cách khu phố Hàn Quốc vài bước chân, dễ dàng tiếp cận khách hàng
  • Đường Dương Đình Nghệ là khu vực kinh doanh nhộn nhịp, thu hút đông đảo người dân và du khách
  • Có nhiều dịch vụ ăn uống, giải trí xung quanh, tạo nên sức hấp dẫn cho mặt bằng kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh trong lĩnh vực dịch vụ ăn uống, giải trí hoặc cho thuê mặt bằng thương mại.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn trong quá trình giao dịch.