FrontHouse Đào Cam Mộc, Quận 8, 120m² giá 10.7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Đào Cam Mộc, Quận 8, 120m² giá 10.7 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

10.7 tỷ
120 m² - 89 triệu/m²

Phường 04, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
120 m²

Bán gấp FrontHouse vị trí đắc địa tại Đào Cam Mộc, Phường 4, Quận 8, TP. Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh tiềm năng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 2 tầng với 5 phòng ngủ, 4 phòng tắm, thiết kế hiện đại và thông thoáng
  • Đặc điểm: Căn góc 2 mặt tiền, xây dựng kiên cố, sân rộng có thể đậu xe hơi vào nhà, phù hợp làm nơi ở kết hợp kinh doanh đa ngành.

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh chợ Phạm Thế Hiển, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Thuận tiện giao thông với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần khu vực dân cư đông đúc, tạo cơ hội phát triển kinh doanh cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà ở lý tưởng cho gia đình hoặc là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và thương lượng giá cả!