FrontHouse Đà Nẵng 1269m² giá 399.999 tỷ - Vị trí kim cương xây khách sạn đẳng cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Đà Nẵng 1269m² giá 399.999 tỷ - Vị trí kim cương xây khách sạn đẳng cấp!

399.999 tỷ
1269 m² - 315 triệu/m²

Hải Châu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
1269 m²

Chỉ còn 399.999 tỷ VND cho cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Đây là siêu phẩm FrontHouse tọa lạc tại vị trí kim cương, đường Thái Phiên, quận Hải Châu, Đà Nẵng, phù hợp cho việc xây dựng khách sạn và nhà hàng đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1269m²
  • Số tầng: 18
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, lô góc 1 mặt phố 1 mặt kiệt, giấy phép xây dựng sẵn sàng.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách sông Hàn vài bước chân, dễ dàng tận hưởng không gian sống xanh và thoáng đãng.
  • Nằm trong khu vực trung tâm thành phố sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh và tiêu dùng.
  • Gần các tiện ích đẳng cấp như nhà hàng, khách sạn cao cấp, và các dịch vụ giải trí phong phú.
  • Phố VIP đẳng cấp, thu hút lượng khách du lịch và địa phương cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 399.999 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn xây dựng khách sạn, căn hộ cho thuê, hoặc văn phòng làm việc đáp ứng nhu cầu đa dạng của thị trường.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư vàng này!