FrontHouse Bồ Đề Long Biên 79m² giá 30.9 tỷ - Kinh doanh đỉnh với view hồ tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse Bồ Đề Long Biên 79m² giá 30.9 tỷ - Kinh doanh đỉnh với view hồ tuyệt đẹp!

30.9 tỷ
79 m² - 391 triệu/m²

Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
79 m²

Khám phá cơ hội sở hữu FrontHouse đẳng cấp tại Bồ Đề, Long Biên với diện tích 79m², 7 tầng thang máy hiện đại, mặt tiền rộng 4.1m. Đây là một sản phẩm hiếm có với view hồ Bồ Đề tuyệt đẹp, hứa hẹn mang đến không gian sống và kinh doanh lý tưởng cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m²
  • Bố trí: 7 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, nhiều đồ gỗ và đồ cổ giá trị, chỉ việc xách vali vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bệnh viện Tâm Anh, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất
  • Cách trường Wellspring chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho con em đi học
  • Gần UBND phường Bồ Đề, thuận tiện cho các giao dịch hành chính
  • Vỉa hè rộng, ô tô đỗ ngày đêm, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Khung cảnh yên bình, không khí trong lành bên hồ Bồ Đề mang lại cảm giác thư giãn tuyệt đối

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đỉnh cao hoặc một nơi ở lý tưởng với tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để có cơ hội sở hữu bất động sản tuyệt vời này!