FrontHouse 88m² đường Phạm Văn Đồng, Thủ Đức - Mặt tiền kinh doanh 4 tầng giá 15 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse 88m² đường Phạm Văn Đồng, Thủ Đức - Mặt tiền kinh doanh 4 tầng giá 15 tỷ!

15 tỷ
88 m² - 170 triệu/m²

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
88 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền kinh doanh trên đường Phạm Văn Đồng, phường Hiệp Bình Chánh, thành phố Thủ Đức. Đây là một sản phẩm bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh sầm uất với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88m² (4x22)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, gồm 5 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Xây dựng bê tông cốt thép, sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Bình Chánh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Hiệp Bình Chánh chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm thành phố Thủ Đức
  • Nằm trong khu vực phát triển với nhiều dịch vụ tiện ích như ngân hàng, bệnh viện, và nhà hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu mặt tiền kinh doanh tại một trong những khu vực đang phát triển nhất tại TP Hồ Chí Minh, hoặc cho gia đình muốn có không gian sống và làm việc tiện lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội