FrontHouse 604 Quang Trung, Gò Vấp 47.78m² giá 9.95 tỷ - Mặt tiền sầm uất, kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse 604 Quang Trung, Gò Vấp 47.78m² giá 9.95 tỷ - Mặt tiền sầm uất, kinh doanh đắc địa!

9.95 tỷ
47.78 m² - 208 triệu/m²

Phường 11, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
47.78 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại mặt tiền 604 Quang Trung, phường 11, quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh! Đây là một FrontHouse có vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc kinh doanh đa ngành với lưu lượng khách hàng cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47.78m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng 2 lầu
  • Đặc điểm: Mặt tiền khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh mua bán, đối diện Bệnh viện Gò Vấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Bệnh viện Gò Vấp, thuận lợi cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cách chợ Gò Vấp chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Gần nhiều trường học từ tiểu học đến trung học, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu vui chơi, giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.95 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một mặt bằng kinh doanh đắc địa, hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản tại khu vực phát triển sầm uất của Gò Vấp.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và tìm hiểu thêm thông tin chi tiết!