FrontHouse 54 Trương Thị Hoa, Quận 12, 550m² giá 36 tỷ - Tiềm năng sinh lời lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse 54 Trương Thị Hoa, Quận 12, 550m² giá 36 tỷ - Tiềm năng sinh lời lớn!

36 tỷ
550 m² - 65 triệu/m²

Tân Thới Hiệp, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
550 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ qua với FrontHouse mặt tiền đường Trương Thị Hoa, phường Tân Thới Hiệp, quận 12. Tòa nhà 8 tầng rất phù hợp cho việc kinh doanh khách sạn, văn phòng hoặc cho thuê căn hộ dịch vụ, mang lại lợi nhuận cao cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 550m² (6.2m x 65m, nở hậu 10m)
  • Bố trí: 8 tầng, có hầm để xe
  • Đặc điểm: Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Thới Hiệp, thuận tiện cho việc mua sắm hàng hóa
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ em
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom, Lotte Mart

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có tiềm năng sinh lời cao trong khu vực phát triển nhanh chóng của quận 12.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu bất động sản tiềm năng này trước khi quá muộn!