FrontHouse 46 Trần Quang Khải, Quận 1, Diện tích 241m² - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse 46 Trần Quang Khải, Quận 1, Diện tích 241m² - Cơ hội đầu tư sinh lời!

155 tỷ
241 m² - 643 triệu/m²

Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
241 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm Quận 1 - 46 Trần Quang Khải. Đây là một bất động sản lý tưởng dành cho những ai đang tìm kiếm một nơi để phát triển kinh doanh và sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 241m² (16.66m x 16.63m)
  • Bố trí: 3 tầng, kết cấu cho xây mới cao tầng
  • Đặc điểm: Hợp đồng thuê dài hạn 200 triệu/tháng, còn 5 năm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Định, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách Vincom Center 1.5km, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Gần nhiều trường học, bệnh viện, và các tiện ích công cộng khác
  • Khu vực phát triển sôi động, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 155 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp với các nhà đầu tư muốn tận dụng giá trị tăng trưởng của thị trường bất động sản tại Quận 1, hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi để phát triển kinh doanh lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để xem nhà và trao đổi trực tiếp.