FrontHouse 2 mặt tiền Hà Huy Giáp 246m² giá 18.888 tỷ - Kinh doanh đa ngành sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse 2 mặt tiền Hà Huy Giáp 246m² giá 18.888 tỷ - Kinh doanh đa ngành sầm uất!

18.888 tỷ
246 m² - 77 triệu/m²

Quận 12, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
246 m²

Cơ hội sở hữu FrontHouse 2 mặt tiền trên đường Hà Huy Giáp, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích 246m², chiều ngang gần 8m và chiều dài 50m, đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản kinh doanh với vị trí đắc địa. Nhà cấp 4 hiện tại đang cho thuê với giá 25 triệu/tháng, thích hợp cho các hoạt động thương mại như khách sạn, trung tâm Anh ngữ, hoặc văn phòng công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 246m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4, 1 tầng, 2 mặt tiền trước sau
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, kinh doanh đa ngành, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Ngã Tư Ga 600m, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trung tâm thương mại lớn và các tiện ích sống cần thiết
  • Khu vực đông đúc, tiềm năng phát triển mạnh mẽ
  • Phù hợp cho các mô hình kinh doanh như khách sạn, văn phòng, và dịch vụ giáo dục

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.888 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất thích hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai mong muốn phát triển mô hình kinh doanh đa ngành tại khu vực trung tâm sôi động.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và thỏa thuận giá tốt từ chính chủ!