FrontHouse 2 mặt tiền 552.8m² tại 33 Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse 2 mặt tiền 552.8m² tại 33 Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh - Đầu tư sinh lời cao!

350 tỷ
552 m² - 634 triệu/m²

Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
552 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại FrontHouse 2 mặt tiền tọa lạc tại 33 Ung Văn Khiêm, phường 25, quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích lớn và kết cấu 2 hầm, 12 tầng, đây là một trong những bất động sản hiếm hoi trên thị trường hiện nay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 552.8m² (39m x 46m)
  • Bố trí: 2 hầm và 12 tầng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, góc 2 mặt tiền, sổ hồng cá nhân, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Saigon Pearl
  • Thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm như quận 1, quận 2
  • Gần trường học, bệnh viện, và các tiện ích công cộng khác
  • Khu vực đông dân cư, sầm uất, tiềm năng kinh doanh cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 350 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị gia tăng cao tại khu vực trung tâm, cũng như phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản chuyên nghiệp.

Liên hệ:

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ để được tư vấn và nhận video chi tiết bất động sản. Hãy nhanh tay nắm bắt cơ hội này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội