FrontHouse 2 mặt tiền 28 Bát Nàn, Thạnh Mỹ Lợi, Q2 - Giá chỉ 85 tỷ, cho thuê 100 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse 2 mặt tiền 28 Bát Nàn, Thạnh Mỹ Lợi, Q2 - Giá chỉ 85 tỷ, cho thuê 100 triệu/tháng!

85 tỷ
180 m² - 472 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
180 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại FrontHouse 2 mặt tiền 28 Bát Nàn, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2! Với vị trí đắc địa và thiết kế ấn tượng, đây chắc chắn là sự lựa chọn lý tưởng cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian hoạt động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m²
  • Bố trí: 1 hầm, 4 lầu, có thang máy hiện đại
  • Đặc điểm: Góc 2 mặt tiền đẹp, khu hành chính Thạnh Mỹ Lợi, gần các tiện ích công cộng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần UBND phường Thạnh Mỹ Lợi, thuận tiện cho công việc hành chính
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 1km, dễ dàng mua sắm, giải trí
  • Có nhiều trường học chất lượng xung quanh, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh như văn phòng, spa, phòng khám...

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 85 tỷ VND
  • Hợp đồng thuê: 100 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Không chỉ là một bất động sản, đây còn là cơ hội tuyệt vời cho các doanh nghiệp muốn phát triển trong một khu vực sầm uất và đông dân cư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội