FrontHouse 197 Y Moanl, Buôn Ma Thuột 159.3m² giá 9.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

FrontHouse 197 Y Moanl, Buôn Ma Thuột 159.3m² giá 9.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

9.5 tỷ
159.3 m² - 60 triệu/m²

Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

4 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
159.3 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa tại 197 Y Moanl, Buôn Ma Thuột! Với diện tích 159.3m², bất động sản này phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh, từ cửa hàng đến văn phòng. Đây là một trong những vị trí sầm uất nhất, đảm bảo thu hút khách hàng tối đa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 159.3m²
  • Bố trí: 5.9 x 27m, thổ cư full
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Y Moanl, thuận lợi cho việc kinh doanh và giao thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Buôn Ma Thuột, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho phụ huynh có con em đi học.
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận.
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích như ngân hàng, nhà hàng, quán cà phê xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND (thương lượng với chủ).

Phù hợp với ai:

Bất động sản này là lựa chọn tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh hoặc những ai tìm kiếm một không gian làm việc lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền kinh doanh đắc địa này!